An wayi gari da tashin hankalin fashe-fashe a Caracas, babban birnin Venezuela, inda aka ji ƙarar bamabamai da ƙarairayin jiragen sama da misalin ƙarfe 2:00 na dare agogon ƙasar, kamar yadda wani ɗan jarida na AFP ya tabbatar. Fashe-fashen sun sake tashi bayan ƴan mintuna, lamarin da ya ƙara tayar da hankulan mazauna yankin, duk da cewa ba a bayyana ainihin wurin da aka ji fashewar ba tukuna.
Wannan lamari ya biyo bayan barazanar da shugaban Amurka Donald Trump ya yi na kai hare-haren ƙasa-ƙasa a Venezuela, tare da tura rundunar sojojin ruwa zuwa yankin Caribbean. A halin da ake ciki kuma, Shugaba Nicolas Maduro ya musanta aikata wani abu da bai dace ba, tare da yin kira ga haɗin kai da kwantar da tarzoma a ƙasar.














